:+:+: Server X-men :+:+:
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:+:+: Game MuOnline :+:+:

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

<<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>

Go down 
paladium
becon02
shaolinsocer
artzahub
seedblack1
bombom3d
bombeet
picha123
allfreedom
HeroSpatar
KelThuzad
gan008
z24040022
paddog
vatjiggo
E_tidi
mos1150
Another
kungbaba
GM_Xmen004
tanzatapon
Ono_818
sawaneeya
sine1984
sekebola
freezeza
tong49
mycom
darkzenza
cabunklez
lifecon024
highfriend
Hmeepanda
Vincent
chatzaroom
GM_Xmen007
GM_Xmen008
41 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
GM_Xmen008
GM Admin
GM Admin
GM_Xmen008

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 219

<<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeWed May 09, 2007 1:12 am

sekebola เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
จีเอมครับคือผมอยากรู้ว่าอัพอะไรทำไห้ตีไม่มิสครับ ช่วยตอบทีนะครับ(อัพแล้วทำให้ตีโดนอะครับ)

อัพเร็วค่ะจะตีมอนเข้าไม่ค่อยมีมิส
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://xmen.hot-me.com
mos1150

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

<<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ผม จะช้วยบำรุงเซบเวอ ครับ แต่โอนไม่เป็น   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeWed May 09, 2007 1:35 pm

8 ผมโอน เงินไม่เป้น ขอเป็นบัตรเติมเงินโทรศัพได้ไหม ครับ ขอ ร้อง
ตัวผม ชื่อ Evill_coss อะ นะ ซิบ หาก็ได้ lol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
sekebola

sekebola

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 36

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeWed May 09, 2007 8:38 pm

ขอบคุณ มากๆครับ
sekebola

sekebola

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 36

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeFri May 11, 2007 11:51 am

lol! albino จีเอมครับผมอยากถามอะไรสัก 2ข้อนะครับ
1. ต้องอัพไวเท่าไหร่ถึงจะตีพวกบอสกุนดัน บอสคลายวูฟโดนอะครับ ตอนนี้24000 แล้วยังตีมิสกระจายอยู่เลย
2. แล้วสกลิควงของไนท์นี่ต้องอัพไวห้ามเกินเท่าไร่ครับ ถึงสกิลจะไม่ออก
ขอบคุนมากๆๆๆๆๆๆครับๆๆๆๆๆสำหรับคำตอบ 9 9 9 9
sekebola

sekebola

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeFri May 11, 2007 5:04 pm

1. >> ช่วยค่าบำรุง 200 บาท จะได้ อาวุธยย. 2 ออฟ ออฟอะไรก็ได้ + 11 + โชค + ออฟ28 ถ้าอาวุธที่มีสกิลจะมี + สกิลด้วยค่ะ คุณเลือกออฟยย.และชนิดมาจำนวน 1 ชิ้น แต่ไม่มีอาวุธ 380 ยย. /หรือ/ ปีกแต่ละอาชีพ C2 + 11 + โชค + ออฟ16 + ออฟพิเศษ 1 ออฟ /หรือ/ สร้อยยย.1 เส้น + แหวนยย.2 วง อย่างละ 2 ออฟ + ออฟฟื้น7% รวม 3 ชิ้น

อยากถามมว่าสร้อยกะแหวน ยย ออฟ คริ10 หลบ10 ฟื้น7 ได้ไหมครับ
GM_Xmen008
GM Admin
GM Admin
GM_Xmen008

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 219

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeFri May 11, 2007 7:12 pm

การไปตีบอสนะครับ ต้องอาศัย วิดีกว่านะครับ หรือจะเอาเอลเวทไปด้วยก็ดีครับ
เพราะจะมีเวทพิษ แล้วมีโซลบาเรีย จะทำให้บอสติดพิษ ตายไว้ขึ้นนะครับ

ส่วนสกิลควงของไน อัพความเร็วเท่าไหร่ก็ควงออกครับ
sekebola

sekebola

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeFri May 11, 2007 10:14 pm

ก้อคือการจะตีบอสต้องไช่เวทพิษโจมตีอย่างเดียวเท่านั้นหรอครับ แบบว่าเวทอื่นๆๆของผมมันไม่ค่อยโดนอะครับถึงโดนก้อโดนเบามากๆๆ ไม่รู้จะทำไงไห้มานโดนแรงขึ้น
GM_Xmen008
GM Admin
GM Admin
GM_Xmen008

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeSat May 12, 2007 5:28 pm

ใช้เวทพิษ จะดีกว่าเวทอื่นนะครับ มอนจะติดพิษ ทำให้เลือดมันลดลงเร็วครับ
E_tidi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeSun May 13, 2007 6:45 pm

เซิฟเป็นไรครับ คุณ จีเอ็ม ผมเพิ่งเข้ามา
sekebola

sekebola

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeWed May 16, 2007 4:38 am

jocolor jocolor jocolor jocolor jocolor jocolor jocolor jocolor หุหุ มาแล้ว คร้าบบบบ วันนี้อยากถามว่า ทามไมบอสกุนดัน มานติดพิษยากจัง ต้องอัพอะไรหรอครับ ถึงจะทำไห้บอสกุนดันมานติดพิษ ง่ายๆอะครับ

sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny
GM_Xmen008
GM Admin
GM Admin
GM_Xmen008

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeWed May 16, 2007 3:35 pm

อัพเร็วครับ ถ้าอัพเร็วเราจะได้อัตตราโจมตีสำเร็จ ในวงเล็บเพิ่มจะทำให้ตีมอนเตอร์
เข้าบ่อยครับ
sekebola

sekebola

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeSat May 19, 2007 12:40 am

จีเอมครับ วันนี้ขอถามว่า ชุด วิ380 ย ย +13 นี้ต้องอัพแกร่งเท่าไหร่ครับถึงไส่ได้
แล้วชุดนี้ คือชุดที่ไช้ค่าความแกร่งมากที่สุดไช่ไหมครับ แล้วท่าไม่ไช่ชุดอะไรที่+13แล้วไช้ปกร่งเยอะสุด และต้องไช้แกร่งเท่าไหร่ บอกทีนะครับ
GM_Xmen004
GM
GM
GM_Xmen004

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 39

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeSun May 20, 2007 4:24 am

ชุด380ไม่ใช่ชุดที่อัพแกร่งเยอะที่สุดนะครับ
รู้สึกว่าชุดที่อัพแกร่งเยอะน่าจะเป็นชุดมังกรไฟ=ของไนนะครับ
ของวิก็น่าจะชุดโซลดำนะครับ
ของเอลน่าจะชุเรด (ถ้าไม่ใช้โปรแกรมใส่ชุด380นะครับจะประมาณนี้ครับ)

ส่วนที่ถามมาว่า ใช้แกร่งเท่าไหร่ผมไม่แน่ใจนะครับเดียวจะเช็คให้อีกทีนะครับผม

แต่ตอนนี้ผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับเหนื่อยมาทั้งวันแล้ว
tanzatapon

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 14

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: สวัสดีครับ พี่ๆ Gm   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeSun May 20, 2007 9:25 am

เมื่อไหร่ เซิฟจะเปปิดอะครับ ผมลง มาตั้งแต่8 โมงแย้ว
GM_Xmen004
GM
GM
GM_Xmen004

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 39

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeSun May 20, 2007 11:23 am

เซิฟเปิดแต่ตี 5 แล้วครับ
โหลดตัวเข้าเกมไปทับนะครับใหม่เลยนะครับถ้าไม่โหลดเข้าไม่ได้ครับ
ขอตัวไปนอนต่อก่อนนะครับ
vatjiggo

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeMon May 21, 2007 8:41 am

9 จีเอ็มครับ น่าจะมีระบบเปลี่ยนพาสนะครับเพื่อเด็กๆที่เล่นที่ร้าน รู้ไอดี จะได้เปลี่ยนได้แบบนี้เค้าก็ไม่อยากเล่นสิครับ โดยส่วนตัวผม ผมก็อยากเปลีย่นมากๆ
paddog

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeMon May 21, 2007 10:08 am

ตัวละครมีปัญหาอะครับ คืว่า วิ ชื่อ SouLWizarD ผมเลเวล 394 แต่หลอดเลเวล มันไม่ขึ้นเลย ลงบัลดก้แล้ว เก็บเวล ก็แล้ว ไม่ขึ้นเลยงับ
เป็นเพราะอะไรหรือครับ ช่วยที่นะครับ ขอบคุณมาก งับ
GM_Xmen004
GM
GM
GM_Xmen004

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeMon May 21, 2007 3:14 pm

เรื่องเปลื่ยนพาส โทรมาให้เปลื่ยนได้เลยครับ ที่เบอร์ 0864022684
นะครับ
GM_Xmen004
GM
GM
GM_Xmen004

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeMon May 21, 2007 3:18 pm

ส่วนเรื่องตัวละครที่เก็บเลวลแล้ว exp ไม่ขึ้นนะครับ ลองไปแก้ผ้าให้มอนเตอร์ที่ ไอด้าตีให้ตายแล้วไปเก็บเลเวลดูนะครับ ถ้ามันไม่ขึ้นก็ไม่ต้องตกใจครับเก็บเดียวมันจะอัพเลวลทีเดียวหลายเลเวลเลยครับผม
สาเหตุผมไม่แน่ใจนะครับเท่าที่มีคนเคยมาตอบไว้ คือว่าไปล่าตัวทองแล้วเค้าอัพเวลตอนล่าตัวทองพอดี พอเวลท้ายๆแบบนี้จะบัคครับ
แต่เก็บเลเวลไปเลยเดียวมันจะอัพเองทีเดียวหลายๆเวล
mycom

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeMon May 21, 2007 10:12 pm

ช่วยดู ไอดี mycom ให้ทีนะคะ

เปนตัวเอล ชื่อJAJA มันยิงไม่ออกคะ เกบเวลมะได้เรย
GM_Xmen008
GM Admin
GM Admin
GM_Xmen008

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeMon May 21, 2007 10:23 pm

mycom เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ช่วยดู ไอดี mycom ให้ทีนะคะ

เปนตัวเอล ชื่อJAJA มันยิงไม่ออกคะ เกบเวลมะได้เรย

อัพเร็วประมาณ 25000+ นะคะจะยิงออกอัพไปยิงไปดูนะ

ถ้ายิงออกแล้วให้เก็บพ้อยไว้ให้ถึง 30000 แล้วค่อยอัพไม่งั้นถ้าเลยช่วงที่ยิงออกมันจะยิงไม่ออกอีก
vatjiggo

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeFri May 25, 2007 8:02 pm

confused GMครับถ้าเกิดไอดีผมโดนโกง โดนเปลี่ยนพาสอ่ะครับ
เพื่อนในเกมส์ที่ มาขอเล่นด้วยแล้วผมไว้ใจ ผมอุตส่าเก็บจนจา400
ผม ขอคืนได้ไม แต่เมลล์สมัครไอดีนั่นผมยังจำได้ ใช้เป้นตัวยืนยันได้ไม
ทุกคนในกิลผมก็ทราบดี ว่าผมเป็นคนนิสัยแบบไหน ผมเอาคนในกิลมายืนยันก็ได้
GM_Xmen008
GM Admin
GM Admin
GM_Xmen008

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeMon May 28, 2007 6:22 pm

vatjiggo เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
confused GMครับถ้าเกิดไอดีผมโดนโกง โดนเปลี่ยนพาสอ่ะครับ
เพื่อนในเกมส์ที่ มาขอเล่นด้วยแล้วผมไว้ใจ ผมอุตส่าเก็บจนจา400
ผม ขอคืนได้ไม แต่เมลล์สมัครไอดีนั่นผมยังจำได้ ใช้เป้นตัวยืนยันได้ไม
ทุกคนในกิลผมก็ทราบดี ว่าผมเป็นคนนิสัยแบบไหน ผมเอาคนในกิลมายืนยันก็ได้

เรื่องไอดีนี้เรียบร้อยแล้วนะคะ
z24040022

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeThu May 31, 2007 8:31 am

ผมอยากทราบว่า ทำไมเวลาผมจำเพื่อนแล้วมัน ดับเบิ้นคลิกที่ชื่อเพื่อนที่ผมจำไว้อะมันจะค้างทุกทีเลย lol!
GM_Xmen008
GM Admin
GM Admin
GM_Xmen008

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>   <<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->> - Page 3 Icon_minitimeThu May 31, 2007 8:38 am

แนะนำให้ กระซิบเอาดีกว่านะครับ แชทมันใช้ไม่ได้อะครับ

<<----- แจ้งปัญหาภายในเกม ----->>
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 3 เธˆเธฒเธ 5เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next